???? nhà đẹp trung tâm thạch bàn – cổ linh, 40m², thang máy xịn, giá nhỉnh 11 tỷ
Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
11 tỷ 500 triệu
40 m2 (4x10)
3 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
✅ Diện tích 40m², thiết kế tối ưu công năng✅ Vị trí trung tâm, di chuyển cực thuận tiện✅ Gần công viên, hồ điều hoà, không khí trong lành✅ Nhà có thang máy xịn, phù hợp gia đình nhiều thế hệ✅ Nội thất đẹp, phòng khách sang, sàn đá bóng sáng✅ Khu dân cư văn minh, tiện ích xung quanh đầy đủ
Sở hữu căn nhà này là sở hữu một không gian sống vừa đẳng cấp – tiện nghi – gần thiên nhiên ngay giữa khu vực đang phát triển mạnh của Long Biên.Buổi sáng đi dạo công viên, chiều thư giãn bên hồ điều hoà, tối về nhà sang đẹp – đúng chuẩn cuộc sống đáng mơ ước.
???? Giá chỉ nhỉnh 11 tỷ – rất đ
Sở hữu căn nhà này là sở hữu một không gian sống vừa đẳng cấp – tiện nghi – gần thiên nhiên ngay giữa khu vực đang phát triển mạnh của Long Biên.Buổi sáng đi dạo công viên, chiều thư giãn bên hồ điều hoà, tối về nhà sang đẹp – đúng chuẩn cuộc sống đáng mơ ước.
???? Giá chỉ nhỉnh 11 tỷ – rất đ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà đẹp trung tâm thạch bàn – cổ linh, 40m², thang máy xịn, giá nhỉnh 11 tỷ", có mã số #322462, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu