♥ nhà đường nhựa có lề sát nguyễn văn linh, 52m2, 2 tầng kd tốt, 6.x tỷ
Đường Tôn Thất Tùng, Phường Vĩnh Trung, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
6 tỷ 800 triệu
52 m2 (48x11)
2 pn
2 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
♥ Nhà đường nhựa có lề sát Nguyễn Văn Linh, 52m2, 2 tầng KD tốt, 6.x tỷ+ Bán nhà Kiệt nhựa Quy Hoạch có lề gần Nguyễn Văn Linh, Nguyễn Hoàng…+ DT 52m2, ngang 4.8m, 2 tầng cứng cáp sạch đẹp+ Giá chào bán 6.8 tỷAlo Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 48 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ nhà đường nhựa có lề sát nguyễn văn linh, 52m2, 2 tầng kd tốt, 6.x tỷ", có mã số #319665, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu