???? nhà gần ga tàu điện – khai thác cho thuê tốt
Đường K32, Phường Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
8 tỷ 800 triệu
38 m2 (38x10)
6 pn
6 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ GẦN GA TÀU ĐIỆN – KHAI THÁC CHO THUÊ TỐT???? 38m² x 6 tầng???? 6PN???? Gần ga tàu điện – di chuyển cực thuận tiện???? Lô góc – nhiều ánh sáng???? Nhu cầu thuê cao – dòng tiền tốt???? 20m ra mặt phố???? Giá 8.x tỷ???? 0814106666
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà gần ga tàu điện – khai thác cho thuê tốt", có mã số #317506, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu