♪ nhà k408 trưng nữ vương, 30m2, 2 tầng 2pn 2wc, sạch sẽ, ở ngay, 2.1 tỷ
Trưng Nữ VươngĐường , Phường Hòa Thuận Đông, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
2 tỷ 100 triệu
30 m2 (4x7)
2 pn
2 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
♪ Nhà K408 Trưng Nữ Vương, 30m2, 2 tầng 2PN 2WC, sạch sẽ, ở ngay, 2.1 tỷ
+ Bán nhà kiệt 408 Trưng Nữ Vương đoạn gần Lê Đình Thám, Nguyễn Tri Phương
+ DT: 30m2, 2 tầng, 2PN 2WC...
+ Giá bán nhanh giảm 200tr còn 2.1 tỷ
=> LH Gấp, chỉ còn 1 căn duy nhất giá rẻ
+ Bán nhà kiệt 408 Trưng Nữ Vương đoạn gần Lê Đình Thám, Nguyễn Tri Phương
+ DT: 30m2, 2 tầng, 2PN 2WC...
+ Giá bán nhanh giảm 200tr còn 2.1 tỷ
=> LH Gấp, chỉ còn 1 căn duy nhất giá rẻ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ nhà k408 trưng nữ vương, 30m2, 2 tầng 2pn 2wc, sạch sẽ, ở ngay, 2.1 tỷ", có mã số #310207, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu