♪ nhà kiệt 3m hải phòng gần chợ tân chính 30m2, c4, sạch sẽ, nhỉnh 2 tỷ
Đường Hải Phòng, Phường Tân Chính, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
2 tỷ 350 triệu
30 m2 (3x10)
1 pn
1 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
♪ Nhà Kiệt 3m Hải Phòng gần Chợ Tân Chính 30m2, C4, sạch sẽ, nhỉnh 2 tỷ
+ Bán nhà kiệt 3m Hải Phòng gần Chợ Tân Chính, kiệt thông Lê Duẩn.
+ DT: 30m2, nở hậu, đầy đủ công năng cho gia đình nhỏ định cư giá mềm.
+ Sổ hồng công chứng ngay
+ Giá bán hơn 2 tỷ
LH Ngay
+ Bán nhà kiệt 3m Hải Phòng gần Chợ Tân Chính, kiệt thông Lê Duẩn.
+ DT: 30m2, nở hậu, đầy đủ công năng cho gia đình nhỏ định cư giá mềm.
+ Sổ hồng công chứng ngay
+ Giá bán hơn 2 tỷ
LH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ nhà kiệt 3m hải phòng gần chợ tân chính 30m2, c4, sạch sẽ, nhỉnh 2 tỷ", có mã số #318222, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu