♪ nhà kiệt gần mt lê độ, 70m2, ngang 13m, lửng đúc 3pn, 3.x tỷ
Đường Lê Độ, Phường Chính Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
3 tỷ 780 triệu
70 m2 (13x5)
3 pn
2 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
♪ Nhà Kiệt gần MT Lê Độ, 70m2, ngang 13m, lửng đúc 3PN, 3.x tỷ
+ Bán nhà kiệt gần đường chính, Lê Độ, Thái Thị Bôi, tiện ích hàng đầu.
+ DT 70m2, ngang 13m sâu 5m, gác đúc sạch sẽ rộng thoáng, 3PN 2WC….
+ Giá bán 3.78 tỷ
Alo Gấp
+ Bán nhà kiệt gần đường chính, Lê Độ, Thái Thị Bôi, tiện ích hàng đầu.
+ DT 70m2, ngang 13m sâu 5m, gác đúc sạch sẽ rộng thoáng, 3PN 2WC….
+ Giá bán 3.78 tỷ
Alo Gấp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 13 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ nhà kiệt gần mt lê độ, 70m2, ngang 13m, lửng đúc 3pn, 3.x tỷ", có mã số #318226, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu