♪ nhà kiệt 3m trần cao vân, gần biển, 50m2, ngang 5.8m 3 tầng đúc mới đẹp, dòng tiền 12tr
Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
5 tỷ 100 triệu
50 m2 (58x8.5)
3 pn
4 wc
06-05-2026
Thông tin mô tả:
♪ Nhà Kiệt 3m Trần Cao Vân, gần Biển, 50m2, ngang 5.8m 3 tầng đúc mới đẹp, dòng tiền 12tr
+ Bán nhà kiệt 3m Trần Cao Vân, gần Tôn Thất Đạm,Biển Nguyễn Tất Thành…
+ DT 50m2, ngang 5.8m, 3 tầng đúc kiên cố, thiết kế hiện đại thoáng sáng, tối ưu công năng, 3PN 4WC, P thờ, p giặt phơi…
+ Để lại Full nội thất ở ngay
+ Dòng tiền đang cho thuê 12tr/th
+ Giá bán 5.1 tỷ
+ Bán nhà kiệt 3m Trần Cao Vân, gần Tôn Thất Đạm,Biển Nguyễn Tất Thành…
+ DT 50m2, ngang 5.8m, 3 tầng đúc kiên cố, thiết kế hiện đại thoáng sáng, tối ưu công năng, 3PN 4WC, P thờ, p giặt phơi…
+ Để lại Full nội thất ở ngay
+ Dòng tiền đang cho thuê 12tr/th
+ Giá bán 5.1 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 58 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ nhà kiệt 3m trần cao vân, gần biển, 50m2, ngang 5.8m 3 tầng đúc mới đẹp, dòng tiền 12tr", có mã số #319421, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu