Bán nhà hẻm xe hơi 108 nguyễn thượng hiền, p1, gò vấp, chỉ 3ty5
Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
3 tỷ 500 triệu
22 m2 (37x6.5)
2 pn
2 wc
34 phút trước
Thông tin mô tả:
Chính chủ gửi bán căn nhà lô góc 2 mặt tiền tại hẻm 108 Nguyễn Thượng Hiền, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP.HCM.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 37 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 22 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hẻm xe hơi 108 nguyễn thượng hiền, p1, gò vấp, chỉ 3ty5", có mã số #320370, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu