???? chỉ 7.x tỷ - nhà 5 tầng thang máy (hiếm trong phân khúc) - hẻm nhựa xe hơi đỗ cửa - ngang gần 7m - quang trung, gò vấp
Đường Quang Trung, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP HCM
7 tỷ 600 triệu
46 m2 (67x7)
3 pn
3 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Ngay ngã 3 Tân Sơn & Quang Trung thuận tiện đi muôn nơi
- DT: 6.7 x 7m (46m2). Hoàn công đủ
- Gồm: 3 PN Master, 3 WC, 3 Bancol. Thang máy tiện lợi
- Sổ riêng nằm nhà, sẵn sàng giao dịch
☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
- DT: 6.7 x 7m (46m2). Hoàn công đủ
- Gồm: 3 PN Master, 3 WC, 3 Bancol. Thang máy tiện lợi
- Sổ riêng nằm nhà, sẵn sàng giao dịch
☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 67 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? chỉ 7.x tỷ - nhà 5 tầng thang máy (hiếm trong phân khúc) - hẻm nhựa xe hơi đỗ cửa - ngang gần 7m - quang trung, gò vấp", có mã số #321034, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu