????????nhà mặt đường kiều sơn - văn cao đang cho thuê - 82m 4 tầng 6 ngủ
Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng
8 tỷ 500 triệu
82 m2 (4x20)
6 pn
6 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
????????Nhà mặt đường Kiều Sơn - Văn Cao đang cho thuê
• Diện tích 82m²• Hướng Đông Nam• T.kế 4.5 tầng – 6 phòng ngủ – 6 WC• Đường ô tô tránh – khu chuyên gia thuê
• Đang cho thuê 21 triệu/tháng• Không lỗi lầm gì• Sổ đỏ chính chủ• Zá 8.5 tỉ có thỏa thuận__________________________________________????????????????????????ê???? ????????â???? ????ô - ????á???? đị???????? ????ư ????ả???? ????????ò????????☎ĐT/Zalo: 09.8183.6183 __????ũ ????????ế ????????ú????
• Diện tích 82m²• Hướng Đông Nam• T.kế 4.5 tầng – 6 phòng ngủ – 6 WC• Đường ô tô tránh – khu chuyên gia thuê
• Đang cho thuê 21 triệu/tháng• Không lỗi lầm gì• Sổ đỏ chính chủ• Zá 8.5 tỉ có thỏa thuận__________________________________________????????????????????????ê???? ????????â???? ????ô - ????á???? đị???????? ????ư ????ả???? ????????ò????????☎ĐT/Zalo: 09.8183.6183 __????ũ ????????ế ????????ú????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 82 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????????nhà mặt đường kiều sơn - văn cao đang cho thuê - 82m 4 tầng 6 ngủ", có mã số #308706, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu