????????nhà mặt ngõ 263 lạch tray - đối diện đại học hàng hải - 43m 4 tầng
Phường Đằng Giang, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng
4 tỷ 500 triệu
43 m2 (5x9)
4 pn
3 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
????????Nhà mặt ngõ 263 Lạch Tray - đối diện Đại Học Hàng Hải
???? Diện tích: 43m²➡️ Mặt tiền gần 5m, nhà 4 tầng như mới
???? Vị trí:✔ Mặt ngõ rộng 4m✔ Ô tô đỗ cửa, vào tận nhà✔ Cách mặt đường Lạch Tray vài bước chân✔ Phù hợp: kinh doanh, mở văn phòng, spa ...
???? Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
???? Giá: 4.5 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)______________________________________Gọi ngay 093.669.1943 Đức Phúc
???? Diện tích: 43m²➡️ Mặt tiền gần 5m, nhà 4 tầng như mới
???? Vị trí:✔ Mặt ngõ rộng 4m✔ Ô tô đỗ cửa, vào tận nhà✔ Cách mặt đường Lạch Tray vài bước chân✔ Phù hợp: kinh doanh, mở văn phòng, spa ...
???? Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
???? Giá: 4.5 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)______________________________________Gọi ngay 093.669.1943 Đức Phúc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 43 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????????nhà mặt ngõ 263 lạch tray - đối diện đại học hàng hải - 43m 4 tầng", có mã số #309700, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu