TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) ♥ nhà sát mt đường k20, 113m2, ngang 6m, 3 tầng cứng cáp, 5.xx tỷ
Đường K20, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
5 tỷ 800 triệu
113 m2 (61x18)
3 pn
3 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
♥ Nhà sát MT đường K20, 113m2, ngang 6m, 3 tầng cứng cáp, 5.xx tỷ+ Bán nhà 2 mặt thoáng sát đường K20, Ô tô đậu 30m ko phiền ai, gần Bệnh Viên 600 Giường, Công Viên, Trường học, Chợ, gần Sông gần Biển, tiện ích bao quanh.+ DT 113m2, ngang hơn 6m, 2 mặt thoáng, 3 tầng cứng cáp kiên cố, 3PN 3WC…+ Giá bán nhanh 5.8 tỷAlo Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 61 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 113 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) ♥ nhà sát mt đường k20, 113m2, ngang 6m, 3 tầng cứng cáp, 5.xx tỷ", có mã số #307458, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu