???? nhà tứ hiệp “nhỏ mà có võ” – 5 tầng, 4 phòng ngủ, giếng trời cực thoáng, ở sướng trong tầm tài chính!
Cổ Điển A, Xã Tứ Hiệp, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
5 tỷ 950 triệu
35 m2 (5x7)
4 pn
4 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Nhà Tứ Hiệp “nhỏ mà có võ” – 5 tầng, 4 phòng ngủ, giếng trời cực thoáng, ở sướng trong tầm tài chính! • Đặc điểm: • Diện tích 35 m² vuông vắn, sổ đỏ chính chủ • Tầng 1: chỗ để xe + bếp + WC • Tầng 2: phòng khách rộng + WC riêng • Tầng 3, 4: mỗi tầng 2 phòng ngủ + WC giữa • Tầng 5: phòng thờ + sân phơi + khu máy giặt • Giếng trời chạy xuyên suốt, nhà luôn sáng và thoáng • Nội thất: • Thiết kế hiện đại, bố trí hợp lý • Sàn gỗ, trần thạch cao, hệ đèn chiếu sáng đầy đủ • Cửa sổ các phòng đón gió tự nhiên • Bếp và thiết bị vệ sinh đầy đủ, về ở ngay • Tiện ích: • Khu dân cư trẻ, văn minh, an ninh tốt • Gần chợ, trường học, tiện sinh hoạt hằng ngày • Pháp lý: • Sổ đỏ riêng, sang tên nhanh gọn • Giá: • ~5,x tỷ (thương lượng trực tiếp) • Hỗ trợ vay ngân hàng 5%/năm, tối đa 40 năm, vay đến 70%
???? 084 444 4453 / 0815 314 444 – Gọi ngay xem nhà thực tế, rất dễ ưng!
???? 084 444 4453 / 0815 314 444 – Gọi ngay xem nhà thực tế, rất dễ ưng!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà tứ hiệp “nhỏ mà có võ” – 5 tầng, 4 phòng ngủ, giếng trời cực thoáng, ở sướng trong tầm tài chính!", có mã số #308459, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu