⛔⛔ nhà tuyến 2 mặt ngõ 162 trung lực - 60m 4 tầng - độc lập dân xây
Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Hải Phòng
5 tỷ 650 triệu
60 m2 (5x12)
4 pn
3 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
⛔⛔Hàng Nóng !!! Mặt Ngõ 162 Trung Lực - Ô.tô đỗ cửa
• Nhà 4 Tầng Dân Xây Độc Lập• DT: 60m2 ngang 5m + thêm đất lưu 0 để xe 20m• Vị trí đẹp, ngõ rộng 4-5m thông ra văn cao, cách mặt đường trung lực 80m.
• Ô tô đỗ cửa - Gần Trường và Chợ Đằng Lâm• Sổ đỏ vuông đẹp---- Zá chào : 5.65 tỉ có bớt__________________________________________
Gọi ngay 093.669.1943 Đức Phúc
• Nhà 4 Tầng Dân Xây Độc Lập• DT: 60m2 ngang 5m + thêm đất lưu 0 để xe 20m• Vị trí đẹp, ngõ rộng 4-5m thông ra văn cao, cách mặt đường trung lực 80m.
• Ô tô đỗ cửa - Gần Trường và Chợ Đằng Lâm• Sổ đỏ vuông đẹp---- Zá chào : 5.65 tỉ có bớt__________________________________________
Gọi ngay 093.669.1943 Đức Phúc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "⛔⛔ nhà tuyến 2 mặt ngõ 162 trung lực - 60m 4 tầng - độc lập dân xây", có mã số #309466, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu