TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) ???? nhỉnh 3.x tỷ – nhà cấp 4 cạnh ngã tư trôi – ô tô đỗ cổng
Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
3 tỷ 800 triệu
35 m2 (35x10)
2 pn
2 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NHỈNH 3.X TỶ – NHÀ CẤP 4 CẠNH NGÃ TƯ TRÔI – Ô TÔ ĐỖ CỔNG???? Hoài Đức – vị trí trung tâm, tiện ích đầy đủ✅ Nhà cấp 4 sẵn ở hoặc xây mới theo ý muốn✅ Ô tô đỗ ngay cửa, giao thông thuận tiện✅ Gần Ngã Tư Trôi, KĐT Nam 32, KĐT Tân Tây Đô✅ Khu dân cư đông đúc, tiện ích xung quanh đầy đủ???? Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ???? Giá: Nhỉnh 3.x tỷ (có thương lượng)???? Liên hệ: 0814 106 666
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) ???? nhỉnh 3.x tỷ – nhà cấp 4 cạnh ngã tư trôi – ô tô đỗ cổng", có mã số #307659, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu