????phân lô hoàng cầu - đống đa - 2 mặt tiền ngõ ô tô - khu phân lô - kinh doanh spa, cafe đỉnh
Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
26 tỷ 800 triệu
70 m2 (4x18)
5 pn
6 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
DT 70M2, 4 TẦNG, MT 4M. KHU PHÂN LÔ DÂN TRÍ CAO, TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN. NHÀ CHẮC CHẮN, CÓ THỂ LÊN THÊM 3 TẦNG. SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ, VUÔNG ĐẸP, GIAO DỊCH NGAY.
DT 70M2, 4 TẦNG, MT 4M. KHU PHÂN LÔ DÂN TRÍ CAO, TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN. NHÀ CHẮC CHẮN, CÓ THỂ LÊN THÊM 3 TẦNG. SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ, VUÔNG ĐẸP, GIAO DỊCH NGAY.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????phân lô hoàng cầu - đống đa - 2 mặt tiền ngõ ô tô - khu phân lô - kinh doanh spa, cafe đỉnh", có mã số #320853, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu