???? phú diễn – phân lô vip – vỉa hè ô tô tránh – thang máy – kinh doanh - 12x tỷ
Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
12 tỷ
45 m2 (4x11)
5 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? PHÚ DIỄN – PHÂN LÔ VIP – VỈA HÈ Ô TÔ TRÁNH – THANG MÁY – KINH DOANH
???? Giá chào: 12.x tỷ (có thương lượng).
???? Vị trí cực đẹp khu Phú Diễn – Bắc Từ Liêm:
Đường phân lô ô tô tránh.
Vỉa hè rộng, dừng đỗ ngày đêm.
Khu dân trí cao, nhiều văn phòng, căn hộ dịch vụ.
Gần Hồ Tùng Mậu, Văn Tiến Dũng, Cầu Diễn, ga Metro.
???? Thiết kế hiện đại:
Nhà 5 tầng thang máy.
Mặt tiền khoảng 3m.
Công năng đầy đủ:
Gara/kinh doanh.
Phòng khách + bếp rộng.
Nhiều phòng ngủ khép kín.
Phòng thờ, sân phơi thoáng.
✅ Phù hợp:
Ở kết hợp kinh doanh.
Văn phòng công ty.
???? Giá chào: 12.x tỷ (có thương lượng).
???? Vị trí cực đẹp khu Phú Diễn – Bắc Từ Liêm:
Đường phân lô ô tô tránh.
Vỉa hè rộng, dừng đỗ ngày đêm.
Khu dân trí cao, nhiều văn phòng, căn hộ dịch vụ.
Gần Hồ Tùng Mậu, Văn Tiến Dũng, Cầu Diễn, ga Metro.
???? Thiết kế hiện đại:
Nhà 5 tầng thang máy.
Mặt tiền khoảng 3m.
Công năng đầy đủ:
Gara/kinh doanh.
Phòng khách + bếp rộng.
Nhiều phòng ngủ khép kín.
Phòng thờ, sân phơi thoáng.
✅ Phù hợp:
Ở kết hợp kinh doanh.
Văn phòng công ty.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? phú diễn – phân lô vip – vỉa hè ô tô tránh – thang máy – kinh doanh - 12x tỷ", có mã số #322555, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu