♥ sân siêu rộng, góc k trưng nữ vương, ~50m2, 2 tầng mới, 3pn, full nội thất, 4.1 tỷ
Trưng Nữ VươngĐường , Phường Hòa Thuận Đông, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
4 tỷ 100 triệu
50 m2 (47x12)
3 pn
2 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
♥ Sân Siêu Rộng, Góc K Trưng Nữ Vương, 3 mặt thoáng, ~50m2, 2 tầng mới, 3PN, Full Nội Thất, 4.1 tỷ+ Bán nhà lô góc kiệt Trưng Nữ Vương, Kiệt vào 2.5-3m, đoạn trước nhà rộng 5m, xe dựng chục chiếc thoải mái, mở 5 bàn tiệc vô tư, gần Công Viên, nhà văn hóa...+ DT ~50m2, ngang 4.7m nở hậu, 3 mặt thoáng, 2 tầng sạch đẹp, tặng Full nội thất mới ở ngay.+ 3PN trên dưới, 2 WC, sân xe rộng, P thờ, P giặt phơi, ban công rộng chill…+ Giá bán 4.1 tỷAlo Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 47 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ sân siêu rộng, góc k trưng nữ vương, ~50m2, 2 tầng mới, 3pn, full nội thất, 4.1 tỷ", có mã số #310179, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu