TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) ♪ sát nguyễn tất thành ô tô đậu 50m hà khê 02, 106m2 ngang 5.7m, 3.xx tỷ
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
3 tỷ 900 triệu
106 m2 (57x17)
2 pn
2 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
♪ Sát Nguyễn Tất Thành Ô tô đậu 50m Hà Khê 02, 106m2 ngang 5.7m, 3.xx tỷ
+ Bán nhà kiệt sát Nguyễn Tất Thành vài bước ra Hà Khê 02
+ DT: 106m2, ngang 5.7m, hiện nhà C4
+ Giá 3.9 tỷAlo Gấp:
+ Bán nhà kiệt sát Nguyễn Tất Thành vài bước ra Hà Khê 02
+ DT: 106m2, ngang 5.7m, hiện nhà C4
+ Giá 3.9 tỷAlo Gấp:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 57 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 106 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) ♪ sát nguyễn tất thành ô tô đậu 50m hà khê 02, 106m2 ngang 5.7m, 3.xx tỷ", có mã số #307955, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu