♥ sau mt lê duẩn, 1 nhà ra đường, kiệt thông, sổ vuông hoàn công, 3 tầng cứng, 3.x tỷ
Phường Tân Chính, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
3 tỷ 790 triệu
33 m2 (3x11)
3 pn
3 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
♥ Sau MT Lê Duẩn, 1 nhà ra đường, kiệt thông, sổ vuông hoàn công, 3 tầng cứng, 3.x tỷ
Bán nhà sát Mặt Tiền Lê Duẩn, cách mặt tiền 1 căn nhà, kiệt thông, sổ hồng hoàn công, vuông đẹp
DT 33m2, 3 tầng kiên cố, 8 trụ thép, 2PN + 1 phòng trống, 3WC... nhà sạch sẽ, ở ngay.
Giá bán 3.7x tỷ
Lh Ngay
Bán nhà sát Mặt Tiền Lê Duẩn, cách mặt tiền 1 căn nhà, kiệt thông, sổ hồng hoàn công, vuông đẹp
DT 33m2, 3 tầng kiên cố, 8 trụ thép, 2PN + 1 phòng trống, 3WC... nhà sạch sẽ, ở ngay.
Giá bán 3.7x tỷ
Lh Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ sau mt lê duẩn, 1 nhà ra đường, kiệt thông, sổ vuông hoàn công, 3 tầng cứng, 3.x tỷ", có mã số #323599, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu