Bán nhà 730/ hương lộ 2, bình tân - hẻm 7m thông - 4 tầng - chỉ 6.9 tỷ (tl)
Đường Hương Lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP HCM
6 tỷ 900 triệu
53 m2 (4x13.13)
4 pn
5 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà 730/ Hương Lộ 2, Bình Tân - DTS: 184m2- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng trước sau, phòng thờ, 4 phòng ngủ, 5WC.- Hẻm 7m xe hơi đậu trước nhà, khu nhà cao tầng đồng bộ, an ninh.- Vị trí thông ra Lê Văn Quới, gần Ngã Tư Bốn Xã, sang Tân Phú chỉ vài phút.- Tiện ích xung quanh như Bệnh viện đa khoa Bình Tân + UBND, Trường THPT Nguyễn Hữu Cảnh, chợ, quán xá,....- Sổ hồng hoàn công đầy đủ.- Gía: 6.9 tỷ(thương lượng).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 53 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 730/ hương lộ 2, bình tân - hẻm 7m thông - 4 tầng - chỉ 6.9 tỷ (tl)", có mã số #323612, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu