Bán nhà gần đường gò xoài, bình tân - 60m2 - ngang 8m - 3 tầng - hxh - 6.x tỷ
Đường Số 2, Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, TP HCM
6 tỷ 500 triệu
60 m2 (8x7.5)
4 pn
3 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà gần đường Gò Xoài, Bình Tân - Diện tích: 8x7.5m (ngang rộng 8m tạo không gian rộng thoáng mát).- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, ban công, 4 phòng ngủ, 3WC.- Hẻm 4m xe hơi tới nhà.- Vị trí gần trục đường Lê Văn Quới, Gò Xoài, Mã Lò...., kết nối qua Tân Phú chỉ ít phút.- Xung quanh đầy đủ tiện nghi.- Sổ hồng riêng- Gía chào: 6.x tỷ (thương lượng).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà gần đường gò xoài, bình tân - 60m2 - ngang 8m - 3 tầng - hxh - 6.x tỷ", có mã số #323623, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu