Siêu phẩm 5 tầng full nội thất cao cấp – 2 mặt hẻm ô tô 12m – chỉ 8.x tỷ
Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, TP HCM
8 tỷ 500 triệu
68 m2 (4x17)
5 pn
6 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
VỊ TRÍ VÀNG – KHU DÂN CƯ HIỆN HỮU SẦM UẤT
Vị trí đắc địa: Gần chợ Gò Xoài, giáp sát Tân Phú.
Kết nối giao thông thuận tiện: Thông trục Tân Kỳ Tân Quý, Lê Văn Quới, Mã Lò... Di chuyển vào trung tâm hay ra ngoại thành đều rất dễ dàng.
Hẻm trước nhà rộng 12M, ô tô tránh nhau thoải mái, thông thoáng, kinh doanh hay ở đều tuyệt vời.
Vị trí đắc địa: Gần chợ Gò Xoài, giáp sát Tân Phú.
Kết nối giao thông thuận tiện: Thông trục Tân Kỳ Tân Quý, Lê Văn Quới, Mã Lò... Di chuyển vào trung tâm hay ra ngoại thành đều rất dễ dàng.
Hẻm trước nhà rộng 12M, ô tô tránh nhau thoải mái, thông thoáng, kinh doanh hay ở đều tuyệt vời.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm 5 tầng full nội thất cao cấp – 2 mặt hẻm ô tô 12m – chỉ 8.x tỷ", có mã số #323603, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu