Nhà 2 tầng lê đại hành _ góc 2 mặt thoáng ( hẻm 2 xe máy 2,3m ) giá: 2,45 tỷ
Đường Lê Đại Hành, Phường Phước Tiến, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2 tỷ 850 triệu
19 m2 (4x4)
1 pn
2 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà 2 tầng Lê Đại Hành _ GÓC 2 MẶT THOÁNG ( hẻm 2 xe máy 2,3m ) Giá: 2,45 tỷ ____ + Nhà 2 tầng đã hoàn công / 1pn / 2wc / pk/ bếp... + Vị trí: Lê Đại Hành, P Tân Tiến, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa. + Diện tích: Gần 19m (odt). + Ngang: 4,5m/ hướng Đông Nam. + Bê tông rộng : 2,3m. + Cách Biển Trần Phú: 1km / Sân bay Cam Ranh: 32km.LIÊN HỆ : 086 7987 696 - 0389904947XEM THÊM BDS NHA TRANGhttps://scdland.com/XEM THÊM GIỎ HÀNG CHO THUÊ TÍN TẠI NHA TRANGhttps://scdhousenhatrang.com/
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 4 m |
| Diện tích | 19 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 2 tầng lê đại hành _ góc 2 mặt thoáng ( hẻm 2 xe máy 2,3m ) giá: 2,45 tỷ", có mã số #323618, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu