???? siêu phẩm mặt phố ngụy như kon tum - building 7 tầng thang máy - dt 450 tr/tháng
Đường Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
53 tỷ
90 m2 (5x18)
15 pn
16 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Thông số: Diện tích 90m², kết cấu 7 tầng 1 tum thang máy, mặt tiền 5m. Sổ đỏ vuông đẹp hoa hậu.
⁃ Thông số: Diện tích 90m², kết cấu 7 tầng 1 tum thang máy, mặt tiền 5m. Sổ đỏ vuông đẹp hoa hậu.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 15 |
| Nhà tắm | 16 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? siêu phẩm mặt phố ngụy như kon tum - building 7 tầng thang máy - dt 450 tr/tháng", có mã số #324244, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu