Hot - cho thuê từng tầng trong toà nhà văn phòng mới xây tại khuất duy tiến, hà nội
Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
1 nghìn
138 m2 (76x1)
1 pn
1 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
HOT! CHO THUÊ TỪNG TẦNG TRONG TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG MỚI XÂY TẠI KHUẤT DUY TIẾN, HÀ NỘIBạn đang tìm văn phòng chuyên nghiệp để nâng tầm hình ảnh doanh nghiệp?Đừng bỏ lỡ tòa nhà văn phòng mới hoàn thiện tại số 15 ngõ 90 Khuất Duy Tiến – khu vực trung tâm, giao thông cực thuận tiện!Kết nối nhanh tới: Nguyễn Tuân – Ngụy Như Kon Tum – Lê Văn Lương – Vành Đai 3Diện tích cho thuê:- Tầng 1: 100m² – thông sàn- Tầng 2: 120m² – thông sàn- Tầng 3 & 4: 138m² – thông sàn- Tầng 7: 138m² – chia phòng sẵn** ƯU ĐIỂM NỔI BẬT:- Tòa nhà mới xây 100%, thiết kế hiện đại- 1 hầm + 7 tầng nổi sang trọng- Mặt tiền rộng 7.6m cực đẹp- Hệ thống PCCC đầy đủ, đạt chuẩn- Ô tô đỗ trước cửa thoải mái, khu vực đông văn phòng, dân trí cao, an ninh tốt- Phù hợp: văn phòng công ty, trung tâm đào tạo, spa, thẩm mỹ viện, showroom, startup, doanh nghiệp nước ngoài…- Giá thuê: Liên hệ trực tiếp để báo giá tốt nhất theo từng tầng.Liên hệ: 0936419929 – Anh Tân
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê văn phòng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 76 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 138 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hot - cho thuê từng tầng trong toà nhà văn phòng mới xây tại khuất duy tiến, hà nội", có mã số #323688, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu