????️ siêu phẩm mặt phố trung tâm thạch bàn – cổ linh ✨
Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
29 tỷ
140 m2 (8x17)
5 pn
5 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
???? Bạn đang tìm một tài sản vừa để ở sang trọng, vừa giữ tiền và tạo dòng tiền bền vững?Căn nhà mặt phố này chính là “át chủ bài” dành cho giới có tiền và có tầm nhìn.
???? Diện tích cực hiếm: 140m² x 5 tầng???? Full nội thất cao cấp???? Thang máy riêng sang trọng???? Không gian rộng mở – ánh sáng tràn ngập???? Phù hợp ở kết hợp showroom, spa, văn phòng, clinic cao cấp
???? Điểm giá trị thật sự không chỉ nằm ở diện tích…Mà là cảm giác bước vào một không gian mang chuẩn sống thượng lưu, nơi mọi chi tiết đều toát lên khí chất của chủ nhân thành đạt.
???? Nhà mặt phố đẹp luôn là tài sản giới giàu săn đón:✔ Vị trí giữ giá cực mạnh
???? Diện tích cực hiếm: 140m² x 5 tầng???? Full nội thất cao cấp???? Thang máy riêng sang trọng???? Không gian rộng mở – ánh sáng tràn ngập???? Phù hợp ở kết hợp showroom, spa, văn phòng, clinic cao cấp
???? Điểm giá trị thật sự không chỉ nằm ở diện tích…Mà là cảm giác bước vào một không gian mang chuẩn sống thượng lưu, nơi mọi chi tiết đều toát lên khí chất của chủ nhân thành đạt.
???? Nhà mặt phố đẹp luôn là tài sản giới giàu săn đón:✔ Vị trí giữ giá cực mạnh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 140 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????️ siêu phẩm mặt phố trung tâm thạch bàn – cổ linh ✨", có mã số #320033, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu