Nhà phố phúc lợi 36m x 6 tầng thang may ô tô đô công ngày đêm gần trung tâm thương mại eon long biên cầu vĩnh tuy
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
8 tỷ 300 triệu
36 m2 (35x10)
3 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? HOT PHÚC LỢI – GIẢM NGAY 320 TRIỆU CHỈ TRONG 1 NỐT NHẠC ???????? Nhà mới 6 tầng THANG MÁY nhập khẩu – FULL nội thất cực đẹp???? 3 bước ra ô tô tránh – vị trí cực hiếm???? Trước nhà thoáng sáng, ở sướng, giá trị tăng mạnh???? Từ 8.68 tỷ giảm sâu còn 8.3 tỷ???? Khu vực Phúc Lợi đang tăng nhiệt từng ngày, sát Vinhomes, tiện ích ngập tràn✔️ 3 ngủ khép kín full đồ✔️ Thiết kế hiện đại – chỉ việc xách vali về ở✔️ Ngõ đẹp, gần mặt đê vàng, giao thông thuận tiện⚡ Chủ cực thiện chí – khách thích là vào việc???? Gọi ngay Châm Anh xem nhà đẹp Long Biên.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà phố phúc lợi 36m x 6 tầng thang may ô tô đô công ngày đêm gần trung tâm thương mại eon long biên cầu vĩnh tuy", có mã số #320374, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu