???? long biên giờ toàn đất 1x tỷ/m2… mà vẫn còn lô 68m² ô tô vào đất chỉ nhỉnh 8,x tỷ? ????
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
8 tỷ 800 triệu
68 m2 (5x13)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? Trung tâm Phúc Lợi????️ Hàng xóm Vinhomes???? Ô tô chạy thẳng vào đất???? Khu dân cư đẹp khỏi bàn
Mảnh đất dành cho người:✔️ Muốn xây nhà phố cực chill✔️ Thích sống sang nhưng tài chính thông minh✔️ Hoặc đầu tư giữ tiền thời Long Biên bùng nổ ????
⚡ Vài phút:????️ Aeon Mall???? Cầu Vĩnh Tuy☕ Cafe – ăn uống – trường học full tiện ích
Mảnh đất dành cho người:✔️ Muốn xây nhà phố cực chill✔️ Thích sống sang nhưng tài chính thông minh✔️ Hoặc đầu tư giữ tiền thời Long Biên bùng nổ ????
⚡ Vài phút:????️ Aeon Mall???? Cầu Vĩnh Tuy☕ Cafe – ăn uống – trường học full tiện ích
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? long biên giờ toàn đất 1x tỷ/m2… mà vẫn còn lô 68m² ô tô vào đất chỉ nhỉnh 8,x tỷ? ????", có mã số #320261, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu