[suất ngoại giao duy nhất] – kiệt tác tân cổ điển pháp giữa lòng elegant park villa thạch bàn 110m2 ~ 30 tỷ
Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
30 tỷ
110 m2 (6x18)
4 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
[SUẤT NGOẠI GIAO DUY NHẤT] – KIỆT TÁC TÂN CỔ ĐIỂN PHÁP GIỮA LÒNG ELEGANT PARK VILLA THẠCH BÀN 110M2 ~ 30 Tỷ [0372311369]
- Vị thế độc bản - Lô góc xẻ khe hiếm có: Sở hữu \"viên kim cương\" đẹp nhất dự án với không gian 3 mặt thoáng, đón trọn ánh sáng tự nhiên và gió trời từ hồ Thạch Bàn. Một không gian sống đậm chất Paris hoa lệ ngay tại Long Biên.
Diện tích: 110m2 (Mặt tiền 6m quyền lực).
Kiến trúc: 4 tầng tân cổ điển Pháp, ban công sắt nghệ thuật tinh xảo.
Vị trí: Tâm điểm Thạch Bàn, sát hồ điều hòa – Nơi an sinh chuẩn nghỉ dưỡng 5 sao.
- Tiện ích nội khu chuẩn Resort:
Bước chân ra cửa là hệ thống hồ điều hòa & công viên cây xanh mát mắt.
Bể bơi ngoài trời phong cách nghỉ dưỡng, an ninh 24/7 tuyệt đối riêng tư.
- Vị thế độc bản - Lô góc xẻ khe hiếm có: Sở hữu \"viên kim cương\" đẹp nhất dự án với không gian 3 mặt thoáng, đón trọn ánh sáng tự nhiên và gió trời từ hồ Thạch Bàn. Một không gian sống đậm chất Paris hoa lệ ngay tại Long Biên.
Diện tích: 110m2 (Mặt tiền 6m quyền lực).
Kiến trúc: 4 tầng tân cổ điển Pháp, ban công sắt nghệ thuật tinh xảo.
Vị trí: Tâm điểm Thạch Bàn, sát hồ điều hòa – Nơi an sinh chuẩn nghỉ dưỡng 5 sao.
- Tiện ích nội khu chuẩn Resort:
Bước chân ra cửa là hệ thống hồ điều hòa & công viên cây xanh mát mắt.
Bể bơi ngoài trời phong cách nghỉ dưỡng, an ninh 24/7 tuyệt đối riêng tư.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 13 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "[suất ngoại giao duy nhất] – kiệt tác tân cổ điển pháp giữa lòng elegant park villa thạch bàn 110m2 ~ 30 tỷ", có mã số #310213, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu