????tầng 1 tt láng hạ 75m 3pn 2wc, nội thất mới đét, gần ô tô, hơn 5 tỷ????
Đường Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội
5 tỷ 350 triệu
75 m2 (5x13)
3 pn
2 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhanh căn hộ tập thể tầng 1 phố Láng Ha - Đống Đa.
+ DTSD khoảng 75m2 thiết kế 3PN 2VS, p.khách, bếp.
Bán nhanh căn hộ tập thể tầng 1 phố Láng Ha - Đống Đa.
+ DTSD khoảng 75m2 thiết kế 3PN 2VS, p.khách, bếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà trọ, dãy phòng trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????tầng 1 tt láng hạ 75m 3pn 2wc, nội thất mới đét, gần ô tô, hơn 5 tỷ????", có mã số #309862, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu