???? tây sơn – 3 tầng – mt 4.4m – lô góc 3 thoáng – cách phố 15m – 11.65 tỷ
Đường Tây Sơn 2, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
41 m2 (5x9)
3 pn
4 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
⚡️ LÝ DO CẤP BÁCH – KHÔNG NHANH LÀ MẤT???? Chủ cần bán gấp để chuyển sang nhà lớn hơn, đã đặt cọc nên cần xử lý nhanh➡️ Căn lô góc 3 thoáng – cách phố 15m gần như không có căn thứ 2 trong tầm giá✔ Cách mặt phố Tây Sơn chỉ 15m✔ Ngõ rộng – dễ đi lại – vị trí trung tâm✔ Sau quy hoạch sát mặt phố → giá trị tăng mạnh???? Kết nối các tuyến phố trọng điểmTây Sơn – Chùa Bộc – Thái Hà – Nguyễn Lương Bằng – Trần Quang Diệu – Hoàng Cầu???? Sổ đỏ chính chủ – pháp lý chuẩn
???? Gọi ngay em BìnhXem nhà trực tiếp & tư vấn miễn phí.
???? Gọi ngay em BìnhXem nhà trực tiếp & tư vấn miễn phí.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? tây sơn – 3 tầng – mt 4.4m – lô góc 3 thoáng – cách phố 15m – 11.65 tỷ", có mã số #308619, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu