???? tây sơn 83m – ô tô thông – bán đất tặng nhà – trung tâm đống đa
Đường Tây Sơn 2, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
20 tỷ
83 m2 (5x15)
6 pn
7 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
???? VỪA Ở – VỪA KINH DOANH – GIỮ TIỀN CHO THUÊ NGAY – VỊ TRÍ CỰC HIẾM⚡️ LÝ DO CẤP BÁCH – GIÁ TỐT TRONG THÁNGNgõ ô tô thông Tây Sơn ↔ Trần Quang Diệu • Nhà 4 tầng khung cột chắc chắn (xác định bán đất)✔ Có thể xây mới tòa căn hộ / nhà ở / kinh doanh✔ Hiện đang cho thuê cả nhà – có dòng tiền giữ đất
???? Sổ đỏ chính chủ – sẵn sàng giao dịch???? Giá: (liên hệ để có giá tốt nhất)
???? Gọi ngay em Bình Xem nhà & tư vấn miễn phí.
???? Sổ đỏ chính chủ – sẵn sàng giao dịch???? Giá: (liên hệ để có giá tốt nhất)
???? Gọi ngay em Bình Xem nhà & tư vấn miễn phí.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 83 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? tây sơn 83m – ô tô thông – bán đất tặng nhà – trung tâm đống đa", có mã số #308346, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu