???? tây sơn – 87m² – 8 tầng – 24 căn hộ – dòng tiền 140tr/tháng – 29.9 tỷ
Đường Tây Sơn 2, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
29 tỷ 900 triệu
87 m2 (6x14)
24 pn
25 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
???? TÒA CĂN HỘ XÂY MỚI – FULL NỘI THẤT 5⭐ – CÁCH PHỐ 50M Khu vực đông sinh viên, dân văn phòng và người đi làm. • Diện tích: 87m² • Nhà 8 tầng xây mới • Tổng 24 căn hộ khép kín • Full nội thất cao cấp 5⭐ • Máy giặt riêng từng căn hộ???? Dòng tiền hiện tại ~140 triệu/tháng✔ Hệ thống PCCC đạt chuẩn vận hành✔ Các phòng đều có cửa sổ – khe thoáng✔ Ngõ đẹp cách phố chỉ 50m • Tầng 1: khu để xe • Tầng 2 – 6: mỗi tầng 4 căn hộ • Tầng 7: 2 căn hộ + 2 phòng chờ • Tầng 8: tum kỹ thuật???? Sổ đỏ chính chủ – pháp lý chuẩn
???? Gọi ngay em Bình Xem nhà trực tiếp & tư vấn miễn phí.
???? Gọi ngay em Bình Xem nhà trực tiếp & tư vấn miễn phí.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 87 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 24 |
| Nhà tắm | 25 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? tây sơn – 87m² – 8 tầng – 24 căn hộ – dòng tiền 140tr/tháng – 29.9 tỷ", có mã số #308039, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu