???? tây sơn – 90m – mt 6m – ô tô đỗ cửa – kinh doanh tốt– gia chỉ 16.5 tỷ
Đường Tây Sơn 2, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
16 tỷ 500 triệu
90 m2 (6x15)
4 pn
4 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Căn này nói ngắn gọn: to – đẹp – hiếm – mua là lời ❗✔️ 90m – mặt tiền 6m bề thế✔️ Ngõ thông thẳng – ô tô đỗ cửa – kinh doanh cực tốt✔️ Khu dân trí cao, đông dân – buôn bán hay làm văn phòng đều ngon???? Hàng xóm là ĐH Y – Ngân Hàng – Thủy Lợi – Công Đoàn, BV Bạch Mai, chợ, trường học… → lúc nào cũng đông người, cực dễ khai thác???? Chủ cần bán nhanh – giá đang tốt nhất khu
???? Gọi ngay Bình (Xem là thấy giá trị – chậm là mất)
???? Gọi ngay Bình (Xem là thấy giá trị – chậm là mất)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? tây sơn – 90m – mt 6m – ô tô đỗ cửa – kinh doanh tốt– gia chỉ 16.5 tỷ", có mã số #309082, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu