TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) ???? thái hà – 60m² – 6 tầng – mặt tiền 5 m - giá chỉ 15,9 tỷ
Phố Thái Hà, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
15 tỷ 900 triệu
60 m2 (5x12)
4 pn
6 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
Một căn nhà vị trí cực đẹp tại khu vực tập trung nhiều trường đại học và văn phòng.✔ Lô góc cực thoáng✔ Ô tô đỗ gần nhà???? Tiện ích xung quanh đầy đủ: • Cafe – nhà hàng – siêu thị • Phòng gym – yoga – trung tâm fitness • Khu vui chơi – giải trí
???? Liên hệ em Bình Xem nhà trực tiếp & tư vấn miễn phí.
???? Liên hệ em Bình Xem nhà trực tiếp & tư vấn miễn phí.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) ???? thái hà – 60m² – 6 tầng – mặt tiền 5 m - giá chỉ 15,9 tỷ", có mã số #307572, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu