???? thịnh quang – 50m – 6t – thang máy – 11p kk – 55tr/th – 14.5 tỷ
Đường Thịnh Quang, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
14 tỷ 500 triệu
50 m2 (5x9)
11 pn
12 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Căn này nói thẳng: mua là có tiền ngay!✔️ 11 phòng khép kín – dòng tiền 55TR/tháng✔️ 6 tầng thang máy – vận hành nhẹ nhàng✔️ Ngõ rộng – 20m ra ô tô – khu luôn kín phòng
???? Trung tâm Đống Đa – gần Tây Sơn, Thái Hà → không bao giờ thiếu khách thuê
???? Giá quá tốt cho 1 tòa CCMN???? Gọi ngay Mr : Bình (chậm là mất deal)
???? Trung tâm Đống Đa – gần Tây Sơn, Thái Hà → không bao giờ thiếu khách thuê
???? Giá quá tốt cho 1 tòa CCMN???? Gọi ngay Mr : Bình (chậm là mất deal)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 11 |
| Nhà tắm | 12 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? thịnh quang – 50m – 6t – thang máy – 11p kk – 55tr/th – 14.5 tỷ", có mã số #309519, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu