????tòa 30t nam trung yên, cầu giấy 76m 3pn, nội thất mới keng, 7.65 tỷ????
Đường Mạc Thái Tổ, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
7 tỷ 650 triệu
76 m2 (7x11)
3 pn
2 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhanh căn hộ chung cư tầng trung tòa 30T Nam Trung Yên - mặt phố Mạc Thái Tổ, Cầu Giấy.
+ DT 76m2 thiết kế 3PN 2WC, thiết kế vô cùng hợp lý.
+ Tiện ích xung quanh ko thiếu gì, bánh kính 300m là vô số trường học: Thcs & thpt Nguyễn Siêu, Tiểu học và thcs Yên Hòa, Mầm non Yên Hòa, thcs Cầu Giấy…
Bán nhanh căn hộ chung cư tầng trung tòa 30T Nam Trung Yên - mặt phố Mạc Thái Tổ, Cầu Giấy.
+ DT 76m2 thiết kế 3PN 2WC, thiết kế vô cùng hợp lý.
+ Tiện ích xung quanh ko thiếu gì, bánh kính 300m là vô số trường học: Thcs & thpt Nguyễn Siêu, Tiểu học và thcs Yên Hòa, Mầm non Yên Hòa, thcs Cầu Giấy…
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????tòa 30t nam trung yên, cầu giấy 76m 3pn, nội thất mới keng, 7.65 tỷ????", có mã số #307864, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu