???? toà building mặt phố lý nam đế, hoàn kiếm - 150m2 - 10 tầng thang máy, có hầm - dt 105tr/th
Phố Lý Nam Đế, Phường Cửa Đông, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
184 tỷ
150 m2 (8x19)
6 pn
16 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Diện tích 150m2, 10 tầng (8 nổi, 1 hầm, 1 tum), mặt tiền 8m. Vị trí \"độc tôn\" tại đoạn đẹp nhất phố Lý Nam Đế, vỉa hè rộng, nhận diện thương hiệu cực đỉnh. Khu vực lõi Hoàn Kiếm, an ninh tuyệt đối, cực hiếm nhà bán.
⁃ Toà nhà bề thế với 2 mặt thoáng vĩnh viễn, thiết kế thông sàn tối ưu. Đầy đủ pháp lý cao nhất: Giấy phép xây dựng, hệ thống PCCC tiêu chuẩn và ĐÃ HOÀN CÔNG vào sổ. Hiện chỉ cho thuê tầng 1+2 đã đạt 105tr/tháng, các tầng trên chủ đang để trống sẵn sàng bàn giao.
⁃ Sổ đỏ chính chủ
⁃ Diện tích 150m2, 10 tầng (8 nổi, 1 hầm, 1 tum), mặt tiền 8m. Vị trí \"độc tôn\" tại đoạn đẹp nhất phố Lý Nam Đế, vỉa hè rộng, nhận diện thương hiệu cực đỉnh. Khu vực lõi Hoàn Kiếm, an ninh tuyệt đối, cực hiếm nhà bán.
⁃ Toà nhà bề thế với 2 mặt thoáng vĩnh viễn, thiết kế thông sàn tối ưu. Đầy đủ pháp lý cao nhất: Giấy phép xây dựng, hệ thống PCCC tiêu chuẩn và ĐÃ HOÀN CÔNG vào sổ. Hiện chỉ cho thuê tầng 1+2 đã đạt 105tr/tháng, các tầng trên chủ đang để trống sẵn sàng bàn giao.
⁃ Sổ đỏ chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 150 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 16 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? toà building mặt phố lý nam đế, hoàn kiếm - 150m2 - 10 tầng thang máy, có hầm - dt 105tr/th", có mã số #321140, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu