???? siêu khách sạn phố cổ hoàn kiếm - 600m2 - 16 tầng - doanh thu 30 tỷ/năm
Đường Trần Hưng Đạo, Phường Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
860 tỷ
560 m2 (16x35)
60 pn
65 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
Tọa lạc tại vị trí kim cương, tòa khách sạn 3 sao đẳng cấp sở hữu quy mô cực hiếm: 14 tầng nổi và 2 tầng hầm với tổng diện tích sử dụng gần 8000m2. Thiết kế gồm 55 phòng tiện nghi cùng 5 căn Penthouse sang trọng chuyên phục vụ chuyên gia nước ngoài. Tòa nhà vận hành ổn định với dòng tiền khủng 30 tỷ/năm. Thông số vàng với mặt tiền 16m, sổ đỏ chính chủ nở hậu vượng khí, đầy đủ GPXD và pháp lý sạch, sẵn sàng chuyển nhượng cho chủ nhân xứng tầm.
Tọa lạc tại vị trí kim cương, tòa khách sạn 3 sao đẳng cấp sở hữu quy mô cực hiếm: 14 tầng nổi và 2 tầng hầm với tổng diện tích sử dụng gần 8000m2. Thiết kế gồm 55 phòng tiện nghi cùng 5 căn Penthouse sang trọng chuyên phục vụ chuyên gia nước ngoài. Tòa nhà vận hành ổn định với dòng tiền khủng 30 tỷ/năm. Thông số vàng với mặt tiền 16m, sổ đỏ chính chủ nở hậu vượng khí, đầy đủ GPXD và pháp lý sạch, sẵn sàng chuyển nhượng cho chủ nhân xứng tầm.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 16 tầng |
| Chiều ngang | 16 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 35 m |
| Diện tích | 560 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 60 |
| Nhà tắm | 65 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? siêu khách sạn phố cổ hoàn kiếm - 600m2 - 16 tầng - doanh thu 30 tỷ/năm", có mã số #320956, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu