♥ tòa căn hộ sát lê duẩn, 141m2, ngang 8m, 5 tầng, 19 căn hộ, thu 1.2 tỷ/ năm
Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
19 tỷ 900 triệu
141 m2 (8x17.5)
19 pn
20 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
♥ Tòa Căn Hộ sát Lê Duẩn, 141m2, ngang 8m, 5 tầng, 19 căn hộ, thu 1.2 tỷ/ năm
+ Bán tòa căn hộ kiệt Ô tô đậu cửa, gần MT Lê Duẩn, con phố trục chính trung tâm, kết nối Sân bay - Cầu Sông Hàn – Biển Mỹ Khê..
+ DT: 141m2, ngang 8m, 5 tầng kiên cố, 19 phòng full nội thất, đang kinh doanh, doanh thu ~1.2 tỷ/ năm.
+ Nhà xây kiên cố, tâm huyết có lưu hình ảnh, video thi công.
+ Hệ thống PCCC tiêu chuẩn
+ Sổ hồng hoàn công
+ Bán tòa căn hộ kiệt Ô tô đậu cửa, gần MT Lê Duẩn, con phố trục chính trung tâm, kết nối Sân bay - Cầu Sông Hàn – Biển Mỹ Khê..
+ DT: 141m2, ngang 8m, 5 tầng kiên cố, 19 phòng full nội thất, đang kinh doanh, doanh thu ~1.2 tỷ/ năm.
+ Nhà xây kiên cố, tâm huyết có lưu hình ảnh, video thi công.
+ Hệ thống PCCC tiêu chuẩn
+ Sổ hồng hoàn công
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 141 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 19 |
| Nhà tắm | 20 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ tòa căn hộ sát lê duẩn, 141m2, ngang 8m, 5 tầng, 19 căn hộ, thu 1.2 tỷ/ năm", có mã số #319831, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu