???? tòa văn phòng nguyễn chánh - cầu giấy - 7 tầng thang máy - vỉa hè - ô tô tránh - 1 nhà ra phố - kinh doanh sầm uất
Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
38 tỷ 800 triệu
65 m2 (55x12)
4 pn
7 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
Thông số: 65
Thông số: 65
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? tòa văn phòng nguyễn chánh - cầu giấy - 7 tầng thang máy - vỉa hè - ô tô tránh - 1 nhà ra phố - kinh doanh sầm uất", có mã số #318139, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu