Cần passs phòng khép kín số 10a 125/38 nguyễn ngọc vũ, cầu giấy, hà nội
Đường 15, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
5 triệu
30 m2 (3x10)
2 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CẦN PASSS PHÒNG KHÉP KÍNSố 10A 125/38 Nguyễn Ngọc Vũ, Cầu Giấy, Hà Nội
– Diện tích khoảng 30m2, phòng tầng 4 rộng rãi thoáng mát sạch sẽ.– Full nội thất, đầy đủ tiện nghi, đơn giản trẻ trung, không gian thoáng sáng.
– Diện tích khoảng 30m2, phòng tầng 4 rộng rãi thoáng mát sạch sẽ.– Full nội thất, đầy đủ tiện nghi, đơn giản trẻ trung, không gian thoáng sáng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần passs phòng khép kín số 10a 125/38 nguyễn ngọc vũ, cầu giấy, hà nội", có mã số #318067, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu