???? lô góc trần duy hưng - cầu giấy - 6 tầng thang máy - ngõ thông trung kính - ô tô vào nhà - kinh doanh đỉnh
Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
23 tỷ 500 triệu
65 m2 (55x12)
4 pn
6 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? lô góc trần duy hưng - cầu giấy - 6 tầng thang máy - ngõ thông trung kính - ô tô vào nhà - kinh doanh đỉnh", có mã số #318140, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu