???? tôn thất tùng – 48m – 5 tầng – mt 5mm – lô góc – kinh doanh – 16 tỷ
Phố Tôn Thất Tùng, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
16 tỷ
48 m2 (5x9)
8 pn
9 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Nói thật: căn này không dành cho người chần chừ ❗???? Lô góc cực thoáng, mặt tiền rộng, mặt ngõ kinh doanh ngày đêm – tiền tự chảy về túi.✔️ Chủ vừa ở vừa khai thác, công năng tối ưu✔️ Khu trung tâm Đống Đa, sát ĐH Y – Ngân Hàng – Thủy Lợi – Công Đoàn → lúc nào cũng đông khách thuê
➡️ Nhà rất đẹp – vị trí hiếm – giá cực hợp lý???? Chủ cần bán nhanh – khách nhanh là có giá tốt
???? Gọi ngay Bình(Xem nhà là ưng – không mua sẽ tiếc)
➡️ Nhà rất đẹp – vị trí hiếm – giá cực hợp lý???? Chủ cần bán nhanh – khách nhanh là có giá tốt
???? Gọi ngay Bình(Xem nhà là ưng – không mua sẽ tiếc)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? tôn thất tùng – 48m – 5 tầng – mt 5mm – lô góc – kinh doanh – 16 tỷ", có mã số #309073, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu