1.6 tỷ sở hữu nhà 2 tầng – hẻm xe hơi – huỳnh tấn phát
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP HCM
1 tỷ 600 triệu
22 m2 (4x6)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
1.6 TỶ SỞ HỮU NHÀ 2 TẦNG – HẺM XE HƠI – HUỲNH TẤN PHÁTDiện tích: 3.9 x 5.8m (22m²)Kết cấu: 2 tầng – 1PN (có thể làm 2PN) – 2WCHẻm xe hơi đỗ cửa – bê tông cao ráo, không ngậpCách đường Huỳnh Tấn Phát chỉ 50m???? Nhà còn mới, dọn vào ở ngay???? Phù hợp vợ chồng trẻ – tài chính thấp⚠️ Giá chỉ 1.6 tỷ – khó kiếm căn thứ 2 khu này???? Liên hệ ngay: 0815677678 (Văn Quý Land)#vanquyland #nhareq7 #nhare #nhapho1ty #batdongsan
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 22 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "1.6 tỷ sở hữu nhà 2 tầng – hẻm xe hơi – huỳnh tấn phát", có mã số #316665, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu