Bán nhà hẻm lâm văn bền q7, 80m2, 2 tầng, sổ hồng, giá 5 tỷ
Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP HCM
5 tỷ
80 m2 (5x17)
2 pn
2 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà có diện tích 80m2, ngang 5m, dài 17m. Kết cấu gồm 2 tầng, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet, phù hợp cho gia đình mua ở lâu dài hoặc mua đầu tư cho thuê.
Vị trí: Lâm Văn Bền, Tân Hưng, Quận 7
Diện tích: 80m2
Ngang: 5m, dài: 17m
Kết cấu: 2 tầng
Nhà có diện tích 80m2, ngang 5m, dài 17m. Kết cấu gồm 2 tầng, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet, phù hợp cho gia đình mua ở lâu dài hoặc mua đầu tư cho thuê.
Vị trí: Lâm Văn Bền, Tân Hưng, Quận 7
Diện tích: 80m2
Ngang: 5m, dài: 17m
Kết cấu: 2 tầng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hẻm lâm văn bền q7, 80m2, 2 tầng, sổ hồng, giá 5 tỷ", có mã số #317033, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu