3 tầng mặt tiền kinh doanh văn cao 40m2 dưới 3.5 tỏi +++ thương lượng mạnh
Đường Văn Cao, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
3 tỷ 500 triệu
40 m2 (4x10)
2 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
3 TẦNG MẶT TIỀN KINH DOANH VĂN CAO 40M2 DƯỚI 3.5 TỎI +++ THƯƠNG LƯỢNG MẠNH
Vị trí nằm ngay mặt tiền đường Văn Cao, phường Phú Thạnh, quận Tân Phú – khu vực buôn bán sôi động, lưu lượng người qua lại đông đúc cả ngày lẫn đêm.
???? TUANBĐSCOMVN 0765 22 66 28
BẤT ???? ĐỘNG ???? SẢN ???? TỪ ???? TÂM ???? - ???? TẬN ???? TÂM ???? TRONG ???? TỪNG ???? MÉT ???? VUÔNG????CÙNG ???? KHÁCH ???? ĐẾN ???? KHI ???? THẬT ???? SỰ ???? THẤY ???? YÊN ???? TÂM
Vị trí nằm ngay mặt tiền đường Văn Cao, phường Phú Thạnh, quận Tân Phú – khu vực buôn bán sôi động, lưu lượng người qua lại đông đúc cả ngày lẫn đêm.
???? TUANBĐSCOMVN 0765 22 66 28
BẤT ???? ĐỘNG ???? SẢN ???? TỪ ???? TÂM ???? - ???? TẬN ???? TÂM ???? TRONG ???? TỪNG ???? MÉT ???? VUÔNG????CÙNG ???? KHÁCH ???? ĐẾN ???? KHI ???? THẬT ???? SỰ ???? THẤY ???? YÊN ???? TÂM
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "3 tầng mặt tiền kinh doanh văn cao 40m2 dưới 3.5 tỏi +++ thương lượng mạnh", có mã số #316723, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu