3 tỷ 800 triệu – nhà bè-sổ hồng riêng – hẻm xe hơi thông tứ hướng
Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Quận 2, TP HCM
3 tỷ 800 triệu
36 m2 (4x9)
2 pn
3 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
3 TỶ 800 TRIỆU – NHÀ BÈ, TP.HCMSổ hồng riêng – Hẻm xe hơi thông tứ hướng
Bán nhà đẹp tại Nhà Bè, TP.HCM, khu dân cư yên tĩnh, hẻm xe hơi lớn dạng bàn cờ, di chuyển thuận tiện. Vị trí gần sông lớn, không khí mát mẻ, phù hợp vừa ở vừa nghỉ dưỡng ngay trong thành phố.
Thông tin nhà:
Diện tích: 4m x 9m, vuông vức
Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu
Công năng: 2 phòng ngủ, 2 WC
Nhà thiết kế chỉnh chu, chi tiết
Full nội thất, vào ở ngay
Sổ hồng riêng, hỗ trợ vay ngân hàng
Tiện ích xung quanh trong bán kính 100m:Chợ, Bách Hóa Xanh, Điện Máy Xanh, Long Châu, Thế Giới Di Động, Con Cưng và nhiều tiện ích dân sinh sầm uất.
Khu vực có cầu Rạch Tôm đang hoàn thiện, tiềm năng tăng giá
Bán nhà đẹp tại Nhà Bè, TP.HCM, khu dân cư yên tĩnh, hẻm xe hơi lớn dạng bàn cờ, di chuyển thuận tiện. Vị trí gần sông lớn, không khí mát mẻ, phù hợp vừa ở vừa nghỉ dưỡng ngay trong thành phố.
Thông tin nhà:
Diện tích: 4m x 9m, vuông vức
Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu
Công năng: 2 phòng ngủ, 2 WC
Nhà thiết kế chỉnh chu, chi tiết
Full nội thất, vào ở ngay
Sổ hồng riêng, hỗ trợ vay ngân hàng
Tiện ích xung quanh trong bán kính 100m:Chợ, Bách Hóa Xanh, Điện Máy Xanh, Long Châu, Thế Giới Di Động, Con Cưng và nhiều tiện ích dân sinh sầm uất.
Khu vực có cầu Rạch Tôm đang hoàn thiện, tiềm năng tăng giá
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "3 tỷ 800 triệu – nhà bè-sổ hồng riêng – hẻm xe hơi thông tứ hướng", có mã số #319877, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu