3 tỷ x sở hữu ngay ngôi nhà 3 tầng 60m2 đất đặng xá, gia lâm, hà nội. lh 0989894845
Đường Ỷ Lan, Xã Đặng Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
3 tỷ 599 triệu
60 m2 (4x15)
3 pn
3 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
3 tỷ x sở hữu ngay ngôi nhà 3 tầng 60m2 đất Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội. Lh 0989894845
Bán nhà tại Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội.
Diện tích đất 60m2.
Mặt tiền 4m.
Nhà xây 3 tầng kiên có, nội thất cơ bản.
Nhà chủ đã sử dụng được vài năm, nay cần bán lo việc nên để lại giá cực kỳ hợp lý.
Sẵn sổ, pháp lý minh bạch, hàng xóm thân thiện.
Bán nhà tại Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội.
Diện tích đất 60m2.
Mặt tiền 4m.
Nhà xây 3 tầng kiên có, nội thất cơ bản.
Nhà chủ đã sử dụng được vài năm, nay cần bán lo việc nên để lại giá cực kỳ hợp lý.
Sẵn sổ, pháp lý minh bạch, hàng xóm thân thiện.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "3 tỷ x sở hữu ngay ngôi nhà 3 tầng 60m2 đất đặng xá, gia lâm, hà nội. lh 0989894845", có mã số #320538, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu